
 

 

 

   

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA KATIBA NA SHERIA 

 

 

 

TANGAZO KWA UMMA 

Wizara ya Katiba na Sheria kwa mujibu wa Kanuni za Ithibati ya 

Waendesha Maridhiano, Majadiliano, Upatanishi na Usuluhishi, 2021 

(Reconciliation, Negotiation, Mediation and Arbitration (Practitioners 

Accreditation Regulations, 2021) imepewa mamlaka ya kusajili 

Waendesha Maridhiano, Majadiliano, Upatanishi na Usuluhishi ambao 

wanakidhi vigezo kwa mujibu wa Kanuni husika. 

 

Hivyo, Wizara inapenda kuwatangazia Watoa Huduma za Usuluhishi, 

Upatanishi, Uendeshaji wa Maridhiano na Majadiliano ambao wamekidhi 

vigezo kuwasilisha maombi yao kwa kujaza Fomu ya Maombi Na. TAF1 

na kuwasilisha nyaraka na viambatisho kupitia mfumo kiungo 

https://mmuu.sheria.go.tz/register. Kwa ufafanuzi zaidi tafadhali 

wasiliana na  Ofisi ya Msajili kupitia  msajili.mmuu@sheria.go.tz au Simu 

Na. 0262160360.  

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30 Machi, 2025. 

 
 

 
 
 

KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI 
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA 

06 Machi, 2O25 
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